Patandol USA
prev
  • Patandol USA
next

Đau dây thần kinh, đau khớp mãn tính, đau cơ và gân, đau do chấn thương. Sốt do viêm, do say nắng, sốt do phát ban và truyền nhiễm

Mô tả sản phẩm

Thành phần: Paracetamol 500mg

Dạng bào chế: Viên nén

Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên